பழைய ஹலால் இலட்சினைக்குப் பதிலாக புதிய ஹலால் இலட்சினை

3-16-13-14-01-06-anews (1)

(எம். எப். ரஸீன்)

தற்பொழுது பயன்படுத்தும் ஹலால் இலட்சினைக்குப் பதிலாக புதிய இலட்சினையொன்றை அறிமுகப்படுத்த ஹலால் பிரிவு நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. ஏற்றுமதி செய்யப்படும் பொருட்களுக்காகவும் வேறு இலட்சினை ஒன்று தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஹலால் இலட்சினையை பொருட்களில் பொறிப்பது கட்டாயம் இல்லை என்று குறிப்பிட்ட உலமா சபை ஹலால் பிரிவு, ஹலால் சான்றிதழ் பெற்றுள்ள பொருட்கள் குறித்து பொதுமக்களுக்கு பள்ளிவாசல் ஊடாகவும் பத்திரிகை விளம்பரங்கள், இணையத்தளம் என்பவற்றினூடாகவும் அவ்வப்போது அறிவூட்ட இருப்பதாக தெரிவித்தது.

பொதுமக்களுக்கு ஹலால் சான்றிதழ் குறித்து சந்தேகங்கள் இருந்தால் ஹலால் பிரிவின் முன்னைய அவசர இலக்கமான 0117425225 எனும் இலக்கத்துடன் தொடர்புகொள்ள முடியும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஹலால் சான்றிதழ் வழங்கும் நடவடிக்கை தனியான நிறுவனமொன்றுக்கு கையளிக்கப்பட்ட போதும் சரீஆ தொடர்பான தெளிவுகள், ஹலால் சான்றிதழ் வழங்கப்படும் பொருட்கள் குறித்து பரீட்சிக்கும் நடவடிக்கை போன்றன உலமாக்கள் அடங்கிய குழுவினாலேயே இடம்பெற உள்ளது.

ஹலால் சான்றிதழ் வழங்கும் செயற்பாட்டில் நம்பிக்கைத் தன்மையை பேணும் வகையில் சகல ஒழுங்குகளும் முன்னெடுத்திருப்பதாக கூறிய ஹலால் பிரிவு, புதிய நிறுவனத்தில் சட்டத்தரணிகள், கணக்காளர், சந்தைப்படுத்தல் நிபுணத்துவம் உள்ளோரும் அடங்குவதாக குறிப்பிட்டது.

ஹலால் சான்றிதழ் வழங்கும் சேவை தனியான நிறுவனமொன்றுக்கு வழங்கப்படுவது குறித்து முஸ்லிம்கள் அச்சமடையத் தேவையில்லை என்று தெரிவித்த உலமா சபை, புதிதாக ஹலால் சான்றிதழ் வழங்கப்படும் முறை குறித்து மக்களை தொடர்ந்து அறிவூட்ட இருப்பதாக கூறியது.

Print Friendly
Be Sociable, Share!

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>

Heads up! You are attempting to upload an invalid image. If saved, this image will not display with your comment.