எகிப்து செய்து கொண்ட ஒப்பந்தத்தை பேணுமாறு இஹ்வான்களை கேட்கிறது இஸ்ரேல்!

isreal

இஸ்ரேலுடன் எகிப்து செய்து கொண்டுள்ள ஒப்பந்தத்தை இஹ்வானுல் முஸ்லிமீன் தொடர்ந்து நடைமுறைப்படுத்த வேண்டும் என்று கேட்டுள்ள இஸ்ரேல் அவ்வாறு அந்த ஒப்பந்தம் முறிக்கப்பட்டால் எதிர் காலத்தில் அண்டை நாடுகளுடன் ஒப்பந்தம் செய்வது  பற்றி இஸ்ரேல் மீள்பரிசீலிக்கும் என்று கூறியுள்ளது .

கடந்த 30 வருடமாக எகிப்தாலும் இஸ்ரேலாலும் பேணப்பட்டு வந்த வந்த  சமாதான ஒப்பந்தம் முறிக்கப்பட எந்த காரணமும் இல்லை .எகிப்துக்கோ ,இஸ்ரேலுக்கோ நல்ல விடயம் நடக்க வேண்டுமென்றால் அந்த ஒப்பந்தம் தொடர்ந்து பேணப்பட வேண்டும் .இஸ்ரேல் எகிப்தில் வெற்றி பெற்றுள்ள இஹ்வானுல் முஸ்லிமீனை சந்திக்கும் “என்று இஸ்ரேலிய புலனாய்வு துறை அமைச்சர் டான் மேரிடோர் கூறியுள்ளார்

சிரியா தனது சொந்த நாட்டு மக்களை கொன்று குவிப்பதாக கூறிய அவர் இது போன்ற சம்பவங்களை பார்த்துக்கொண்டு அமைதியாக இருக்க முடியாது என்றும் கூறினார்.

 

 

srilankamuslimworld

Print Friendly
Be Sociable, Share!

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>